Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada timewatcher plz?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LOOOK, Dec 18, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeistall timewatcher kwenye netcafe ambayo computer moja ni admin na zingine ni client sasa kila ukizima comp ukiwasha keso prog inasema no feedback ktk computet ambayo ni admn ukicheck comp zinaonekana bt status no feed bak nsaidien wajemen tatizo nini?ila ukiconfig upya ibapiga kazi fresh na inaziona zingine na kuzicontrol vzuri inshi ukizima tu kosa
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Time watacher ndio jina na brand ya software unayotumia au ni general term?

    • kama sofware inaitwa timewatcher google au nenda kwenye tovuti yao. Kama ukishindwa njoo na detail zaidi ama vile unatumia version gani? Option rahisi kama huna latest version pakua latest version inawezekana version unayotumia ina bug. Ukikomaa na documentation za cofiguration basi utavuka.
    • Kama unatumia sofware nyingine ya time-watching/monitoring fafanua zaidi au tembelea site yao na jifunze.
     
Loading...