Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada TGF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Limbani, Jun 15, 2012.

  1. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu

    Naomba msaada wenu, nahitaji kujua mshahara wa serikali TGF kwa mwaka 2009/2010 ulikuwa sawa na shilingi ngapi pia na wa 2010/2011 nao TGF ilikuwa shilingi ngapi?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Una maanisha TGS F au? TGS F ni kati ya 800,000 na 1,000,000
     
Loading...