Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tatizo sugu jamani.

Discussion in 'JF Doctor' started by Pretty R., Jun 7, 2012.

  1. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari zenu madoctor wa jf, kuna rafiki yangu wa jinsia ya kike ana tatizo la kuwashwa sehemu za siri na limekuwa sugu sasa. Doctor kampima hana fungus anawashwa kwa nje, tatizo linaweza kuwa ni nini? Msaidieni plz, natanguliza shukrani kwa msaada wenu.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama anawashwa na kambiwa hana fungus then it could many other infections, so aende pharmacy anunue antibiotic, e.g flagine doz moja na cloksasilin doz moja (jumla 4500) ameze, anywe maji mengi na ale matunda kwa wingi wakati wa dozi cz flagine chungu haswaa, awe msafi maeneo ya ikulu, akikojoa atawaze na maji safi then ajifute maji na kitambaa kikavu na avae chupi safi ya coton na usiku asivae chupi ili apate hewa, ajizuie kujikunakuna, after one week atakua ameanza pata nafuu.
     
  3. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana Kihalunja naamini hiyo tiba uliyompatia itamsaidia sn, kweli jf inasaidia sn kwa kukutanisha watu wa taaluma mbalimbali ili tusaidiane then maisha yaende. Mungu akubariki ndugu yangu.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa vile tatizo ni sugu na kama ni msafi bora aende kwa daktari wa ngozi afanye uchunguzi wa kina.
     
  5. REX

    REX JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo fungus daktari kaipimaje? Dawa halis ya hilo tatizo kama anawashwa kwa nje atumie anti fungal clotrimazole cream Bp.ni topical antifungal apake kutwj mara mbili.kama kuna uchafu unatoka ndio unawasha then cipro 500mg stat,metronidazole 400mg tds for 7/7 na doxcycline 100mg bid for seven days.she she also also add clotrimazole pessaries 100mg anatumbukiza ikulu wakati wa kulala kwa siku sita.naamin baada ya hapo atakuwa amepona.be free to ask anything you are not clear with.0715720276
     
  6. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani asanteni nimewapata ameanza dozi mlizomshauri and she is doing well. Mbarikiwe sn, I don't know how to thank you all, Mungu awazidishie ili mzidi kusaidia watu wenye matatizo kwenye jamii yetu.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa dermatologist ...
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amina my mamushka.
     
Loading...