Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Tatizo la uume kupinda

Discussion in 'JF Doctor' started by stan b, Sep 29, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi tatizo kupinda kwa uume husababishwa na nini?

    Je, wanawake huwa mnafeel nini wakati wa tendo na uume wa namna hii?

    Je, hii hawezi kusababisha ugumba?
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka msaada wa kitabibu au kujua wanawake wanafurahiaje uume uliopinda?!
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    dr. Ebu toa msaada wa kitabibu tunufahike wengi.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa mwanaume haina madhara na kwa mwanamke inampa raha zaidi maana anasuguliwa kimsazashari.
     
  5. s

    stan b Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa yangu ana uume uliopinda kuelekea kulia 90 degree pind unapo erect pia anapesex manii huwa hayatok kwa kac yaani yanakua kama yanamwagka huku mengne yakbak kweny mrija. je hil halwez kuleta utasa? na je husababishwa na nn? je anaweza kutibka? wana JF 2naomba taaluma zenu juu ya hili.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    kwani si unasimama
    hakuna tatizo bana na wala halina effect yoyote kwenye sex na kutoka kwa shahawa bila speed sio kwamba hazina nguvu ni hali ya kawaida tuu
    Ngoja waje madoctor watakupa zaidi
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hivi hata mkienda hosp huwa mnasema jirani yangu anaumwa ama ni humu tu? afadhali ungeweka id ya kike ukasema 'hubby' ndo ana shida. kwa wanaume kujadili details personal kama hizi na mwenzio,zinanipa goose bumps... haya,muambie aende kwa 'urologist'
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Akanyooshwe uume au akabadilishwe rings na rubbber za kwenye pump ya shahawa? Labda pump inahitaji repair kit.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    huh..................napita tu.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    lol! asante tabibu!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahaha inatikwa apigwe bomba huyo utanyoka wenyewe
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli umemchoka dah
     
  13. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo ata mimi kwa kweli huwa nashangaa...kama apa jf tu ambako hamuonani bado mtu anajiuma uma ivi akifika kwa dokta si ndo atamsingizia shemeji wa mke wa mjomba ake..!!kha..alafu ayo machupi sjui maboxer ya kubana munayavaa mwez mwilini mnategemea nini,,,kile kitu kinahitaji vile vibukta vya kisasa vya kiume vya draft flan ivi madukani buku 5 kwa moja....kitu fulu upepo...kinaswing simple harmonic orijino nini pendulum.....nenda ukanyoroshweee!!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Au akakabidhishwe kwa Jeni nini? Apigwe vice ya kwenye kiuno ajambe kwanza.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseee....pendulum sio? Yani kama kengele ya sunday school. Mtarimbo ukisimama inakuaje?
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    alafu nimekumbuka jeni huwa anasema mashine yake ina meno inang'ata aende huyu jamaa akanyoshwe
     
  17. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha ha
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    ushauri mwingine kweli ni kama nguvu za giza.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...!!wana jf bana!..eti rafiki yangu.mmh..!!.ngoja nifunguke.huyo rafiki yako ulijuaje shahawa zinabaki kwenye mlija?kwanini msiwe mnakuja direct?hamna tatizo.manii hayatoki kwa kasi kwa sababu unasex/kutombana mara kwa mara.kaa kama miezi sita uone manii yatakavyo toka kama lisasi.halafu mtalimbo kupinda ni kwa sababu ya kuvaa chupi zinazobana.so unakuta kila ukivaa huo mtalimbo unaulazia kushoto/kulia.huwa haina matatizo coz huwa inakuna vizuri na mashii wanapenda sana coz inagusa kila upande.mia
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huna tatizo mwaya,ni jambo la kawaida uume kupinda ila usivae chupi za kubana sana,hio ya manii nayo sidhani ni tatizo una wasiwasi wa bure tu...
     
Loading...