Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:tatizo la HARD DISK

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by brian360, Jun 26, 2012.

  1. b

    brian360 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamani nina tatizo
    la hard disk kwenye
    Dell INSPIRON N4020
    inasema
    hard disk problem
    prevents window to
    start
    Wana jamvi hili tatizo
    linahitajika kwenda
    kwa fundi?
     
  2. h120

    h120 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    tafuta nyingine hyo haiponi
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Format upya yote, ikikata tupa tafuta nyingine. Inavyooneka uliingiza media (flash) iliyokuwa na bootable virus au ulizima PC yako ghafla bila utaratibu, hivyo ku-crash HD yako.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi ikitokea msg ya jinsi hiyo ni ngumu hdd kurudi kufanya kazi vizuri hata kama uta format, maana hiyo ns hardware problem. nakushauri kuokoa files zako mapema wakati huo jipange kununua nyingine
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio blue screen hiyo?
     
  6. W

    Wanzuki Senior Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Of course, kama wewe sio mtaalam wa IT ni vizuri utafute mtu akusaidie (fundi). Cha kwanza ni kuangalia namna ya kutoa data zako. Toa hiyo HDD, ifunge kwenye computer nyingine alafu hapo utagundua kama imekufa kabisa au itaweza kutambuliwa. Ikitambuliwa, scan completely (virus scan na scan for errors), alafu copy files zako zote. Result ya scan itakufanya ujue kifuate nini.
     
  7. b

    brian360 JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Gharama ya HDD
    ni shilingi ngapi?
     
  8. b

    brian360 JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Plz jamani gharam HDD
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama ni Win7 ingiza Disk ya Windows 7, kisha boot kutoka disk, tafuta option ya ku fix boot problems jaribu hiyo.
     
  10. Khalifab

    Khalifab Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laptop or desktop
     
  11. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka capacity unayotaka ndo utapewa bei yake mkuu
     
  12. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka wazi capacity ya HDD unayotaka ndo utapewa bei yake mkuu
     
Loading...