Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tatizo kwenye email

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by platozoom, Feb 20, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kuna e mail yangu moja muhimu sana kila nikifungua inbox ilkuwa inaonyesha sijapokea email yeyote mpya,lakini juzi internet ilkuwa slow nilipofungua kwa option ya basic HTML connection ikaonyesha email nyingi tu za kama wiki 1 iliyopita.Hii itakuwa imesababishwa na nini?
     
Loading...