Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari

Discussion in 'JF Doctor' started by Bizzly, Jul 16, 2010.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wakuu naombeni msaada kuna ndugu yangu tumbo lina muuma muda wote ameenda hosp. baada ya kumpima wamegundua kuwa INI lake ni kubwa isivyo kawaida, amepatiwa dawa lakini bado maumivu yanaendelea.

    je nini huwa kinasababisha ugonjwa huu? na tiba mbadala huwa ni ipi? naombeni wataalam mnisaidie.
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maelezo zaidi ya kitaalamu yalitakiwa kutolewa na hao madaktari waliomuona mgonjwa, kuna vitu vingi vinavyosababisha ini kuwa kubwa( Hepatomegally) ambavyo huwa sorted out kutokana na kumuexamine mgonjwa na kupima vipimo mbalimbali vya mwili kisha kile kilichoonekana ndicho chanzo cha tatizo hutibiwa kama kinatibika.
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1 MIAKA ,... Isije kuwa malaria?
    2 LINAUMAJE

    .
     
Loading...