Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngaliba Dume, Jan 13, 2012.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Kuuliza si ujinga..nimekuwa nikipanda ndege mara kwa mara,kwa safari za ndani na nje ya nchi..ktk viwanja huwa kunakuwa na mtu mbele ya ndege chini...ana vibao au vitu kama toch kwa nyakati za usiku,je mtu huyu hasa kaz yake ni nin?na ni utaalamu wa fani ipi?au ni sawa na trafik?na mafunzo yao yapo wap?nimepata shda kumjibu Mwanangu mana ameniulza swali ilo wakati tuktoka likizo ya mwisho wa mwaka!msaada wenu Tafadhali..
     
Loading...