Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jawai, Nov 24, 2011.

  1. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naomba kuhuliza mahali ilipo kampun ya ujenzi inaitwa Pregressive iliwahi kutangaza nafasi za kazi miezi ya karibuni, mfano kama nikiwa natoka buguruni nipande gari za wapi na nielekee upande gani
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda! Wenyeji wako wamo humu humu na bila shaka watakujia muda si mrefu! Wengine tupo Mikoani. Thnkx!
     
  3. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndg yangu,mbona kiswahili chako kimekaa vbaya hvyo?Ok mi sifahamu chochote kile!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sifahamu kwakweli
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Sasa kama hufahamu ulikuwa na haja gani ya kujaza ukurasa just kusema hujui?


    Ndugu unayeuliza Progressive Higleig, kwa ukweli hao watu wa ajabu sana. Walipotoa tangazo lao la kazi walisema wanapatikana Mikocheni Medium Scale na wakaishia hapo. Nilimuuliza kila dereva taxi kuanzia ITV huku mwenge hadi kwa warioba Msasani hakuna anayejua. Hawakuweka namba za simu zaidi ya e-mail ambayo zoomtanzania nao hawaiweki wazi for some security reasons.

    Mimi niliconclude hivi: Ukiona kampuni imekuwa na watendaji careless namna hiyo to ana extent hawajui hata kujitambulisha, hata kazi zao zitakuwa ni zile za mishahara tarehe 36/37. Watu wa HR na Administration watakuwa made in CHINA.
     
Loading...