Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhari

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfukoz, Sep 15, 2011.

  1. m

    mfukoz Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nilikuwa naomba kuliza yafuatayo mimi si mtaalam sana wa mbao hayaa ya technologya ila ndio nimekuwa nikitaka kufahamu mambo na kujifunza maswali yangu ni haya mawili 1.Ofisini kwetu tunatumia wireless network nanilikuwa nataka ku-update Laptop yangu kupitia wirelessnwtwork ya hapa ofisini nihatua zipi za kufanya niweze ku-update hii laptop.[​IMG]
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwanza, hakikisha laptop yako inaweza kuunga kwa wireless
    pili, turn it on na search/scan for wireless @ ur area (refer manual abt how to turn it on)
    tatu, select the wireless name and click connect na kama hiyo wireless device itakuwa na password (wep key) ni lazima kuwasiliana na IT au wahusika wakupatie key
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa kawaida wireless network nyingi (hasa za kiofisi za mijini) huwa inakuwa protected network...so nakushauri ni vyema umuone IT personnel wa hapo mapema tu akupe details!
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mwone tu mtu wa I.T huwezijua kuna configuration za kufanya.....
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Connect kwenye network, nenda windows update kwenye PC, fanya update.
     
Loading...