Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari

Discussion in 'JF Doctor' started by Tyta, Jun 22, 2011.

  1. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,770
    Likes Received: 2,635
    Trophy Points: 280
    Wanajf,
     
  2. a

    andry surlbaran Senior Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometimes ni RSI( repetitive Stress Injuries) au spongelosis kwa kairuki wababaishaji sana hapo pole sana
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ndugu yangu Tyta...unahitaji sana kuonana na Neurologist akahakikisha sio tatizo za mfumo wa fahamu. Yes inaweza kuwa tatizo la mifupa na/au viungo (Osteoarthritis) lakini kwa maelezo yako mafupi napata picha ya Neurology zaidi. Kairuki sidhani kama kuna Neurologist (wapo wachache sana hawa), nadhani ulionana na Orthopedician na ndio maana hata uchunguzi na utatuzi wake kukaa kimifupa/viuongo zaidi.

    Tafadhali muone Dr Aris, anapatikana Muhimbili, lakini pia ana private clinic sijui wapi, ukimpata Muhimbili kama utataka kumuona huko kwenye clinic yake atakuelekeza. Ni Neurologist mzuri sana huyu na daktari mzuri sana pia. Nadhani kuna umuhimu wa kumuona haraka ili kama ni progressive neurologic disease uiwahi kama hujapata ulemavu. Pia nadhani unahitaji kuanza physiotherapy haraka ili kuregain strength katika mkono uliopoteza. Daktari atakushauri zaidi kwa hili.

    Alternatively, unaweza pia kumuona Prof Matuja, naye yupo Muhimbili na ana clinic yake Upanga. Lakini first option ni kumuona Dr Aris. Goodluck.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Pole sana wahi kwa dr.
     
  5. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,770
    Likes Received: 2,635
    Trophy Points: 280
    Thanx wandugu,i wil try to see the neurologist
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Fuata ishauri wa mkuu Riwa haraka iwezekanavyo...Mungu akubariki upone mkuu
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    pole mkuu! Mungu awe nawe!!!
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ebwana..... U MUST RUSH TO SEE A DR.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana, kama walivo sema wengine kaonane na daktari akupe ushauri na tiba...
     
  10. k

    kavdeo Member

    #10
    Oct 31, 2013
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari ndugu, vipi ulifanikiwa tupe mrejesho kwani wenye matatizo tupo wengi!
     
  11. Shy land

    Shy land JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2015
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 5,919
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Miaka 23, mwaka wa 2011
    kwa hiyo sasa hivi utakuwa una miaka 27, big up! mkuu vpi? lakin ulitatua tatizo lako mkuu Tyta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...