Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari wakuu kuhusu Redio kwenye Laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by itagata, Sep 20, 2012.

  1. i

    itagata Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF

    Naomba kuuliza wakuu kama kuna mtu anajua anisaidie, Je kuna software yoyote ambayo unaweza ku-install kwenye Laptop au PC na ukaweza kupata matangazo ya Redio pasipo kuwa na connection ya Internet?

    Kama kuna mtu anajua naomba anisaidie, kwani nipo sehem ambayo haina connection strong ya internet ambayo inaniwezesha kusikiliza Redio kupitia Online.

    Asanteni
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ya hapa Dar es salaam,zipo USB Radio/TV cards ambayo ukisha instal unapata TV na Radio zinazopatikana mkoa ulipo.
    Ila utozipata zile streamed Radio ambazo zinapatikana kwenye Internet.
     
  3. i

    itagata Senior Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Thanks mkuu, itabidi nizitafute, lakini hakuna software ambayo inajitegemea yenyewe unaweza ku-install na ukapata redio bila kutegemea USB?
     
  4. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,385
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sidhani kama kuna uwezekano huo maana hata hiyo hardware device pia lazma iwe supported na software yake, hivyo ukipata software bila hardware hakutakua na chochote.

    kama una internet connection nzuri basi una-google tu online radio utakua unasikiliza kupitia internet (streaming).
     
Loading...