Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari PXE-E61 erroe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tectoner, Jan 8, 2012.

  1. T

    Tectoner Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Computer inazingua inaleta sms hii "PXE-E61 media test failare check cable" hata nikitaka kuboot cd ya window inashindikana....nimecheki cable zote lakini sijafanikiwa jaman I.Ts naomba msada wenu
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    zima computer chomoa wire za power kama ni laptop chomoa battery fungua case chomoa CMOS RTC battery halafu press button ya power kwa sekunde 10-15 ili kumaliza charge zilizo baki kwenye capacitors baada ya hapo washa uangalie imesaidia?
     
  3. T

    Tectoner Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yangu ni desktop kitu kimetiki
     
Loading...