Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhari M-PESA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Enny, Apr 11, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Habari za kazi wana JF.

    Tafadhari naomba msaada kwa anayejua kuhusu m-pesa. Nilimtumia mama mkubwa pesa kwenye namba ya simu aliyokuwa anaitumia bila kuuliza kama hiyo laini ameisajili au imesajiliwa kwa jina lake. Alipoenda kuchukua M-pesa wakasema hiyo laini haijasajiliwa kwa jina lake na jina lililopo ni kama helfu mbili tu "pn". Sasa tunawezaji kuitoa hiyo pesa? Laini ya simu bado anayo huyo mama.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwambie asajili hiyo laini haraka! Mkishamaliza usajili (Hata kama ni Tigo, Airtel, e.t.c) nenda Vodacom uwape hiyo taarifa ya kuwa Pesa uliyotuma bado haijamfikia mtumiwaji..
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I bet ukienda kwa wakala wa m-pesa hiyo pesa inaweza kurudishwa kwenye aacount yako
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kama hiyo pesa bado haijachukuliwa unaweza kurudishiwa na Vodacom, unachotakiwa kufanya ni kupiga namba ya customer care vodacom na watakupa details ya namna ya kurudishiwa pesa yako. Its simple man, pesa yako haijapotea.

    Pili kwa taarifa tu, unaweza kumtumia mtu pesa hata kama hajajisajili na Mpesa au ana line ya mtandao mwingine!!
     
Loading...