Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhari. Ipi njia rahisi ya kuflash simu za mkononi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Jun 25, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wataalam hamjambo?Nahitaji kuanzisha biashara ya kuflash simu za za mchina na Nokia original.Je ninunue nini na nini kutimiza malengo yangu?je vifaa vinavyohitajika ni kwa gharama gani?Computer ninayo na ninatumia kwa matengenezo madogo madogo ya simu.MSAADA JAMANI HIYO KITU INALIPA SANA HUKU KWETU TABORA
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tafadhali jaman naombeni msaada!Sina pa kuuliza zaid YA JF
     
  3. h120

    h120 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    kwa nokia tafuta usb data cable za aina zote za nokia na software ya kuflashia inaitwa phoenix na nyingine inaitwa navifirm ni kwa ajili ya ku download firmware za hzo model za nokia.
     
  4. h120

    h120 JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    kwa maelezo zaidi ni PM
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    nimesha ku pm mkuu
     
  6. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwa mchina volcano box ipo juu kwa sasa
     
  7. leh

    leh JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    bonge la ushauri. napendelea jaf loader zaidi ya phoeniz, ila to each his own
     
  8. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asanteni yani mmetuelimisha wengi.
     
  9. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pamoja na majibu mazuri ya wadau humu lakini nimegiundua hili swali ulishauliza hapa jamvini tarehe 03 May 2011 na ulipata majibu mazuri sana.
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kweli niliuliza lakini nimeshindwa kuipata hiyo post ya zamani mkuu.Pia nilikwama kutekeleza maazimio yangu kwa wakati ule!ASANTE MKUUj
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    inapatikana vp kwa tanzania hiyo box?pia gharama zake ni sh ngap?
     
Loading...