Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Maswi, Nov 8, 2010.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NGUVU YA ZIADA na KAZI YA ZIADA katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu ni nini?
     
  2. C

    CCM Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni nguvu na kazi ya ziada:):tape:
     
  3. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi nahisi ni kuchakachua na kutumia vyombo vya dolla kutisha wananchi.
     
  4. DECRO

    DECRO Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu usemi kwa kweli ni tata sana na kila m2 anaweza kutoa jibu lake
    nguvu ya ziada-vyombo vya dola
    kuchakachua kura
    kupunguza idadi ya wapiga kura
    mie sijui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:smile-big:
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila kitu kiko wazi kabisa Nguvu ya Ziada ni utaratibu Nje ya wakawaida katika upigaji Kura! Yaani Uchakachuaji na mengine kama hayo ili uonekane umepata ushindi wa Kimbunga. Shame on CCM
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya Ziada = nguvu ya ziada
    Kazi ya Ziada = Kazi ya Ziada, KJ mkweli sana!! :)
     
Loading...