Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Easymutant, Sep 1, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Wanajamii Poleni sana na mishe mishe za kila siku, Ninachowaomba waungwana hapa ni aina gani ya rangi ambayo naweza kupaka ndani ya nyumba ikawa na mvuto ( decent color) maana ninavyojua ni kwamba color unayopaka at least inatakiwa imatch na Tiles utakazotumia sasa jamani mie kwenye kuchagua rangi hususani ya nyumba ni mweupe kabisaaaaaaa....

    Nawatakia kampeni njema...
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani nyumba yako tiles ni rangi gani mkuu? ukiweza weka picha hapa ya ndani palivyo ili tukushauri vizuri. In general rangi nyeupe au gold naonaga huwa ni bomba. Hongera kwa kujenga, wenzio bado tunalipa kodi. Aiseee
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijaweka tiles ndo natafuta ushauri in general i mean Tiles pamoja na rangi,
     
Loading...