Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kuchasoni Kuchawangu, Oct 30, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ninatumia
    simu aina ya Nokia Asha 200 lakini nikijaribu ku submit reply ujumbe
    niliouweka hauonekani.Lakini nireply post ya mtu ujumbe unaonekana.Hiyo
    submit reply inakuwa kwa chini mwisho kabisa mwa thred husika.Naombeni
    msaada tafadhali.
     
Loading...