Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bishankara, Oct 26, 2012.

  1. b

    bishankara Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona tume ya ajira imetangaza usaili kuanzia tarehe 25 october, ingawa umebadilishwa na kusogezwa mbele kwa ajili ya kusherekea sikukuu ya Id ila sijajua ni kada zipi, ajira zilizotangazwa lini na majina ya walioitwa. Naomba mwenye kujua anisaidie na pia ikiwezekana anisaidie na kuweka majina make natumia simu.
     
  2. b

    bishankara Senior Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, kama kuna wa kunisaidia naomba anisaidie.
     
Loading...