Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dreson3, Oct 10, 2012.

  1. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,773
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jamani wale wa IFM mwisho wa usajili ni lini maana wengine ada yasumbua kiaina no matuc plz kama huez nisaidia #mi mtoto wa mkulima na sina mkopo
     
  2. Chiefmweusi

    Chiefmweusi Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    usajili unaendelea hatabaada ya wek3 ila masomo yananza lasm tareh 15 na huwez ingia clas bila ID na kusajiliwa so jitahd uanze kuatend clas na wenzio!
     
Loading...