Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhali.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yaser, Oct 3, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jaman wadau kama kuna mtu yeyote anakumbuka job descriptions za afisa mtendaji kwa hizi post za utumishi walizotoa majina juz....kila nkizitafuta ktk website ya utumishi sion kitu labda wamelitoa tangazo lile....
     
Loading...