Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Twaps, Sep 19, 2012.

  1. Twaps

    Twaps Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nimemaliza chuo mwaka jana Ba. Business Administration nipo kwenye kampuni moja changa nafanya tempo ila wakati natafuta kazi sehemu nyingine mpaka sasa sijafanikiwa.Naomba ushauri ni sehemu gani nikaombe intership ili angalau nipate experience na iwe sehemu ambayo ni rahisi kwangu kuajiriwa kwani ninafanya kazi kuliko kawaida naamini watatamani kuniajiri.Makazi yangu ni Dar na ninahitaji kufanya kazi Dar.
     
Loading...