Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Richbest, Sep 9, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habar wadau ninaombeni msaada jinsi ya kuweka page numbers katika kazi ukianza na roman numbers page za mwanzo na hizi za kawaida zilizozoeleka kwenye main body yake na pia kuinsert table of contents sababu zinanisumbua sana.asanten sana
     
  2. R

    Ribless Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I'm not good in kuelezea lakini nitajaribu, 1. Table of contents utaipata kwa "References" 2. kuhusu page numbers.. go to page layout (breaks) na u-insert section-break kutenga section yenye roman numbers na arabic ones. 2. insert numbers ktk roman section then uje uinsert numbers kwa mainbody yako zitajipanga vyema tu. hope mambo yataenda shwari
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,137
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280

    Hapo anatumia window gani? mie naomba nikupe ushauri wa bure, nenda kwenye stationary bereau au internet cafe yoyote iliyokaribu na wewe, wanaweza kukusaidia vzr kabisa, hata ukiwalipa kidogo siyo mbaya, pole
     
Loading...