Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gajungi, Aug 3, 2012.

  1. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habar wana MMU.


    Wahenga walishasema tembea uone mengi ni kweli .
    Hivi karibuni nilikutana na msichana huku ughaibuni akanivutia,then nikamfahamu stori zikaanza. Tuliongea mengi except relationships. She is real smart. Wakati najianda kufanya shamblio niliambiwa kuwa ni "lesbian". Nilikuwa dissapointed sana lakini niliamua kumpotezea na kweli nilimpotezea lakini yy alianza kulalamika sana kwa nn nampotezea,she seemed angry but I could not care.
    Ilifikia kipindi akaniomba niwe mentor wake{kweli ananiamini}. kwa shingo upande nilikubali. Sasa yupo serious anataka tuwe tunakutana na kupiga story lakini mm kwa kimaadili sion kama imekaa vyema kufanya hivyo, je nifanyeje ndugu zangu?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umekuwa disaapointed kwakuwa huwezi kuwa naye kimapenzi that's all. Achana maadili, hata ya kwako yako questionable. Kama huwezi kuwa na normal friendship naye, be man enough n tell her the real reason kuliko kutafuta sympathy huku!
     
  3. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Well said, thank u
     
  4. p

    pointers JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpe kampani km rafiki wa kawaida hayo mengine achana nayo hayakuhusu............
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini ulazimishe mahusiano ambayo moyo wako haupendezwi nayo? Hivi ni lazima uwe na urafiki naye huyo binti? Sioni sababu ya wewe kujitesa na kumtesa binti wa watu, mwambie ukweli feelings zako kwa busara. Kwa mfano, unaweza kumwambia kuwa kwa sasa uko bize kidogo na mambo labda ya shule au kitu fulani so unahisi itakuwa ngumu kuonana naye mara kwa mara na wakati huo ukaanza kuondoa ukaribu taratibu mpaka mwenyewe atazoea na kukuacha.
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uliambiwa na nani na umethibitisha?? umemwuliza??



     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mapya haya....
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    umesema yote, kazi ni kwake!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpe chance labd ani story za uzushi
     
  10. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Nilimwuliza
     
Loading...