Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by youngforeva, Jul 24, 2012.

  1. youngforeva

    youngforeva Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za jioni wapendwa..samahani mi nimehitimu mwaka jana chuo ,nisaidie katika kazi tafadhali
    1.nimesomea journalism with mass communication
    2.nimesomea kozi maalumu ya NEW AND SOCIAL MEDIA,KUTENGENEZA BLOGS NA KUZIENDESHA,kuendesha website na mitandao yote ya kijamii na mambo mengi yanayohusiana na masuala ya mawasiliano,,,tafadhali nisaidieni katika hilo nimejaribu kutuma maombi ila bado sijafanikiwa
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah pole, bt uliaply uafisa habari u2mishi?
     
Loading...