Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by emkey, Jul 19, 2012.

  1. e

    emkey JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajf, kuna ndugu yangu alichkua ipod classic yangu na kuiformat, baada ya kufanya hvyo miziki na videos vyote vimepotea, kwa sasa naitumia kama flash, nikitaka kuweka miziki ili iweze kuplay, inadai niiwekee iTune kwanza, tatizo ni kwamba sijui hyo iTune ni version gani! naomba mnisaidie tatizo hili.
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ipods hutumia kitu kinaitwa *synchronisation*. kusynchronise ni kufanya vitu viwili viwe sawa. ipod hufanya miziki yote iliyopo kwenye itunes iwe sawa nayo. hamna namna nyingine ya kuweka mziki ndani ya ipod na icheze tofauti na kutumia itunes. hivyo basi, download latest itunes hapa, install, add music unayotaka iwe kwa ipod yako, connect chagua synchronise.
     
  3. e

    emkey JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hebu nipe namba yako ya cmu ili 2ongee vizuri, ya kwangu ni 0714-408238.
     
  4. leh

    leh JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nisamehe mkuu, sina simu kwa sasa. nitakuPM za mdogo wangu tuwasiliane jioni
     
  5. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaan ni simple... Ww download itunes then chomeka cable kwenye ipod af i tunes ita detect na ku sycronise automatical... Hakuna ufundi wowote., ila bando iwepo coz inapo conect to i tune store huwa ina tumia network access,... Its easy ni kama process ya dk 3 tu., then mm nliwah kuliwa hela coz of da mara ya 2 nkatengeneza mwenyewe nlijuta kwa kutojaribu kutengeneza mwenyewe buku 10 yangu ikaenda bule...,.
     
Loading...