Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndikwega, Jul 10, 2012.

  1. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,841
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Naomba kunijuuza kwa mtu anaye wafahamu walipo company inayoitwa LOTUS VALLEY.Sorry kama nimekosea kuandika lakini inatamkwa (Lotas Valley).AHSANTENI KWA MSAADA WENU.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi siijui.
     
Loading...