Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by shirama09, Mar 17, 2012.

  1. s

    shirama09 Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina rafiki yangu ambaye alikuwa hajapata hedhi for two months akafanya vipimo vya pregnacy both urine and ultra sound hakuonekana na tatizo sasa ijumaa iiyopita akapata hedhi meanz she start bleeding kwanzia last week friday ila mpaka sahv haijastop...she is comfuzed hapo tatizo ninin
     
  2. m

    maramojatu Senior Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana kuna hormonal imbalance kwenye mwili wake. nashauri aende hospitali
     
  3. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa uhakika ni kwamba aende akamuone Dr. wa Wanawake, yeye ndio atampa ufumbuzi wa uhakika, maana ni lazima kuna vipimo atamwandikia vya kufanya ili kupata sababu hasa ya kuacha bleed for 2 months na kuanza kupata bila kukoma for more than 5 days ambayo ni maximum kwa wanawake ku'bleed.

    Huwa naogopa sana mtu anapochukulia suala la afya kuwa ni lakawiada kwa kuwa haumii au la, hivi vitu ni vidogo lakini madhara yake makubwa huja baadae e.g kama vile kuja kushindwa kupata mimba, au kupata kisha zinaharibika. The soon the better akijua tatizo hasa linalomsumbua.
     
  4. s

    shirama09 Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the 1st day alivyo bleed aalibleed alot of blood hadi akawa hana nguvu. Na sahv anableed kidogo kidogo bt ts blood clots sumtymz na alivyokosa bleed for two months alipima upt ikawa positive bt ultra sound haikuonekana kitu chochote kwa tumbo
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    pengine alikuwa ni mja mzito.mimba kama ndogo,kwenye ultra sound huwa haionyeshi.ila kwenye pregnancy test huwa inaonyesha,mara nyingi,mimba ikiharibika huwa kuna blood clots.kikubwa angefanyiwa blood test kuangalia hormones,kama alikuwa mjamzito,itaonyesha.aende aonane na dokta as soon as possible.mambo ya ku bleed bleed sio mazuri
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambie aache uzembe upesi aende kwa daktari wa magonjwa ya wanawake.

    Kwa maelezo yako, inaonyesha kuna abortion imetokea. Hatujui kama ni kamili (complete abortion) au si kamili (incomplete abortion). Maelezo uliyotoa hapa yanatoa mwanga mdogo japo ni wa msingi. Kama anajipenda afuate ushauri, la hajipendi aendele kukaa nyumbani; ajue atakuwa anaongeza idadi ya watu wa kutolea mifano mibaya.
     
  7. s

    shirama09 Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ngoja aende kwa hosptal then ntawaambia wat she haz been told huko
     
  8. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri. she got miscarriage!! she must go for curretings!
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    amwone dokta kwa majibu zaidi
     
Loading...