Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Mar 11, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna rafiki angu
    alikua anatafta msaada wa hii mitihan ya bodi pamoja na open unverst katka usomaj pamoja na ajila kwa ujumla ili apate infromation zaidi wakuu hasa hii mitihan ya bodi ni coz zip pamoja nikwa mikakat gan nautalatbu wao upo katka namna gan
    NAWASILISHA
     
Loading...