Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KALENDA, Nov 14, 2011.

  1. K

    KALENDA Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana JF.
    Naomba mnisaidie.
    Mimi nina mdogo wangu wa kike ambae anasoma kidato cha tatu, ameyakimbilia maisha hivyo amepata ujauzito.
    Aliyempa ujauzito alipoona hali imekuwa ngumu kwake akamshawishi yule msichana wakaitoa ile mimba,
    kwa bahati mbaya zilijitokeza 'complications' ikiwa ni pamoja na kuvuja damu nyingi hivyo ilisababisha mimi na mke wangu
    kugundua. Tulimpeleka hospitali akapokelewa pia tuliambiwa tukachukuwe PF 3 kutoka polisi.
    Baada ya kupatiwa matibabu tulikwenda polisi kama tulivyo fahamishwa na polisi tulipofuata PF3.
    Tulifungua kesi. Tuliwaambia Polisi tunafungua kesi ya KUTEMBEA NA MWANAFUNZI, KUMPA UJAUZITO, NA KUTOA MIMBA.
    Polisi walisema haiwezekani kufungua kesi kwa utaratibu huo. Mwandishi aliamua kuandika kesi ya kutoa mimba.
    Hapo ndipo mjadala ulianza kati yao wenyewe maofisa wa Polisi kama ifuatavyo:-
    Mmoja alipinga kwa kusema mwenye shitaka la kuitoa mimba ni daktari, pia alisema kutumia kosa la kutia mimba haiwezekani
    kwa sababu mimba imeishatolewa.
    Mtuhumiwa ameishakamatwa, naomba msaada washitaka linalostahili ili asije achiliwa huru kwa kushindwa kuandaa shitaka.
    Pia naomba nifahamishwe kama upo uwezekano wa kubadilisha shitaka endapo lililotumika si sahii na pia nimuone nani.
    Samahani kwa maelezo marefu ni kwa ajili ya kutaka muweze kuelewa.
    Natanguliza shukurani zangu kwenu wote mtakaopata nafasi ya kunisaidia.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana na hiyo kitu. Wahusika watakujibu usijali
     
Loading...