Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwambigija, Nov 11, 2011.

  1. M

    Mwambigija New Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii samahani,naombeni msaada kwa anayeweza nielekeza zilipo ofisi za alliance autos ltd.
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama wana ofisi hapa Tanzania ila nimeona vibango vyao ktk show room ya CFAO Motors pale mlimani city, nafikiri ni subsidiary ya hiyo CFAO
     
Loading...