Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zumbemkuu, Oct 25, 2011.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    habar wana JF!
    naomba mwenye picha ya Bendera ya Tanganyika aiweke humu, samahani kwa kuwasumbua ila naitaka hiyo bendera ili tarehe 9 december niweze kuipeperusha vyema, kwa wale wanaopenda tanganyika nashauri pia waitafute na kuipeperusha juu ya paa za nyumba yao ikifika tarehe 9 kama ishara ya kukataa aina hii ya muungano. narudia tena, naomba radhi kwa watakao kwazwa na thread yangu.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wazanzibar watakupigia makelele manake wanaona unataka kuhatarisha muungano as hawawezi kujitegemea
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    najua watajitokeza hapa, ila sitajali kama wata'mind, hapa hatuhitaji kuvunja muungano, tatizo ni aina ya muungano tulionao.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh! mi simo!!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata wewe umo maana umechangia, hupendi bendera ya Tanganyika?? kama una picha yake naiomba tafadhali,
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hi nchi hatuna chetu!wazenji wana bendera yao!watanganyika hatuna lolote zaidi ya ile bendera ya muungano!watanganyika amkeni tudai uhuru wetu!!tunahitaji nchi yetu!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu bendera ya Tanganyika nasikia ipo ila imefichwa kwenye majengo ya makumbusho, nikiipata nitaipeperusha popote nitakakopita,
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    oooh! ina maana bendera haipo?
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu ukisema ipo makumbusho basi haijafichwa kwani inatakiwa kukumbukwa. Ila naunga mkono hoja kuwa tunahitaji bandera yetu na nchi yetu. Finito.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe ndiyo miongoni mwa wale walionunuliwa na CHADEMA ili kuwasafisha na udini siyo, umeshashtikwa mapeeema. pole sana
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ahahahahahaha! dah! mimi sio wa bei rahisi hivyo, huwezi kuninunua kwa vipande vya fedha wala sinia la ubwabwa, unaweza ukaninunua kwa hoja tu.
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mtafute Mch. Mtikila yule wa dipii unaitedi.
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda makataba yyt au tafuta kitabu cha kiswahili cha zamani kidogo (1980s) kinachoitwa tujifunze lugha yetu darasa la III utaipata humo bendera ya Tanganyika rangi zake na ilivyokuwa halafu katengeneze yako.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! asante mkuu, umenikumbusha, huyu jamaa anatumia hiyo bendera, ze sread is closed and deleted.
     
  15. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    inaweza kuwa hii Hapa
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    asante mkuu, ubarikiwe sana, nampelekea fundi picha anitengenezee copy kadhaa hivi, tarehe 9 december naipeperusha.
     

    Attached Files:

  17. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema wabagueni waislam ,wakumbatieni wakristo....
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    unamaanisha nini MS?
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Mtumba kubanike mbwai maaa? Mbona unatukumbusha uchungu tulioanza kuusahau japo kwa siku moja? tafadhali ukiipata na mimi nipatie nimpelekee fundi anishonee shati lenye rangi hizo.
     
Loading...