Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by Ontuzu, Sep 26, 2011.

  1. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina tatizo kubwa sana la meno toka nikiwa mdogo nimekuwa nasumbuliwa nayo. Almost yote yameoza ila nimekuwa nikiyaziba sina raha nimeshauriwa kuwa kuna teknolojia mpya imekuja tz ukiacha ile ya zamani ambapo ungeweza kuweka meno bandia lakini kila jioni unayatoa unasafisha, hii ya sasa nimegusiwa kuwa hilo jino likishapachikwa kwenye fizi ndio moja kwa moja.

    Wadau naomba mwenye ufahamu na hii teknolojia anijuze pia ni wapi naweza kuipata kwa hapa dar. natanguliza shukrani
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    nenda muhimbili host wana teknolojia haiitaji kung'oa meno. Mwenyewe utaipenda
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hiyo teknolojia mpya ndio kwanza naisikia!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Umemaliza Mkuu! Cha nyongeza ni nenda cash ndefu kiasi around Tsh.850,000 bila shk utafurahia maisha Kamanda we2!
     
Loading...