Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nukta, Sep 13, 2011.

  1. nukta

    nukta Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kwa yoyote anaelewa naona ufafanuzi tafadhali.
    Mimi ni miongoni niliekosa mkopo lakini baada ya kuangalia breakdown za heslb nimekuta jina langu lipo kwenye kundi la Previous loanees. Hapa sielewi bodi wamemaanisha nn kuwa wanaendelea kunipa mkopo ie nipo chuo au kwa kuwa mwaka uliopita niliomba chuo na mkopo lakini sikuweza kujiunga na chuo hivyo nafasi yangu mwaka huu ipo. Naomba ufafanuzi wanajamvi...
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    co wewe 2,mko wengi wenye case kama hzo.
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu previous loanees inamaanisha kati ya (1)BADO UNAENDELEA KUNUFAIKA NA MKOPO (2)ULIACHA MASOMO UKIWA CHUONI (3)ULIFUKUZWA CHUO (4)ULIDISCO(FAIL) kama hukuenda chuo kabisa na wamekuandikia hivyo hela yako itakua ilikua inaingizwa chuoni na inawezekana imeliwa na wajanja, kwa hiyo nakushauri ufike pale ofisi zao Tirdo complex watakupa maelezo zaidi.
     
  4. nukta

    nukta Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Asante mkuu ngoja nitafute nauli nielekee huko.
     
Loading...