Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jun 21, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wana JF, nimetumiwa mail na jamaa yangu (naye ametumiwa) ikisomeka hivi:

    Ndugu, Serikali yetu tukufu,imeamua kuanzisha mkakati wa kuondoa foleni katika jiji la Dsm kwa kuzuia/kukomesha kabisa tabia za watu kupita pembeni mwa barabara kuu,hivyo ukionekana/wakikushika na magari/gari husika litapelekwa polisi, wanafungua kesi dhidi ya kitendo hicho, na hukumu yake ni kifungo cha siku 7 na/au 350,000=.Natumaini ujumbe huu utakusaidia ukiwa barabarani.
    Wako wa kulinda jamii.

    My take:Hii ni sheria ya lini? na kweli imeanza kufanya kazi au ni vipi? Nawasilisha.
     
Loading...