Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Smarty, May 21, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    habari wana jukwaa faida(jf). Naomba kama kuna member mwenye PROPOSAL WRITING SOFTWARE anisaidie. au anielekeze sehemu ninapoweza kuipata. weekend njema.
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa mkuu kuna software maalumu au word processer inatosha?, me napata shida hapa kwa ufahamu wangu wa proposal.
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Proff google utapata templates tu inategemenea unataka kuandika proposal ya aina gani.
    • Tecnical
    • Business
    • Academic
    • etc
    Soma hapa uone na unaweza kupata mifano ambayo unaweza kuchaachukua kuendana na proposal yako
    Online Technical Writing: Proposals
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nashkuru sana mkuu naona hii nayo ni nzuri pia. Thanx a lot..
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    word processer is time consuming. Siku hizi maisha yamekuwa rahisi sana huitaji kukaa kwenye computer muda wotee huo unahitaji pia muda wa kufanya mabo mengine. Zipo ila nilizoziona ni za kulipia mkuu!!!!!! Na mimi sipendi hasara. Ha ha ha
     
Loading...