Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lady N, May 17, 2011.

  1. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nataka kumhamisha mdogo wangu shule, atoke Musoma aje Kibaha, barua ya uhamisha niiadress kwa nani na inatakiwa kupitia kwa nani na nani?
     
  2. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Ipeleke kwa afisa elimu wa wilaya ,kisha afisa elimu mkoa anakotoka, na baada ya hapo ndo utaipeleka kwa afisa elimu wilaya na mkoa anakokwenda yaani Afisa Elimu wilaya ya Kibaha kisha A.Elimu mkoa wa Pwani na mwisho shule anako hamia utakuwa umemaliza kazi.
     
  3. n

    neyro JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ni private au gvt. coz kila sehemu na utaratibu wake
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama ni government, kwanza nenda shuleni anakotaka kuhamia ongea na mkuu wa shule omba nafasi kama akikwambia nafasi ipo hapo ndiyo inakuwa rahisi.
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni gvt
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    shule nishapata, bado tu kudraft hiyo barua
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama ni boarding kwenda boarding inaweza ikawa rahisi ila kama ni day kwenda boarding then ambatanisha na sababu za msingi kuhalalisha kuhamishwa huko, kama ulivyoelezwa hapo juu barua zinapita kwa REO na DEO (Sekondari)
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    boarding to boarding
     
Loading...