Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunanilo, Feb 12, 2011.

  1. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima yenu wanajamvi.
    Naomba tafadhali mtu anayejua maneno ya wimbo wa
    "Sisi Tunataka Kuwasha Mwenge"
    Sijui ulitungwa lini lakini ni wimbo unaojulikana sana. Nadhani ulitungwa na kikosi cha muziki cha Jeshi Pengine miaka ya mwisho ya sitini au mwanzo wa sabini.
    Tulikuwa tunauimba sana JKT.
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisi tumekwisha kuwasha mwenge, tumekwisha kuwasha mwenge
    Na kuuweka juu ya mlima, mlima Kilimanjaro x2
    Kuwasha mwenge kuwasha mwenge, na kuuweka Kilimanjaro x2

    Umulike hata nje ya mipaka yetu ulete tumaini
    Pale ambapo hakuna matumaini, upendo mahali ambapo pana chuki,
    na heshima ambapo pamejaa dharau.
     
  3. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana Mheshimiwa Eeka Mangi.
    Tunaanza kujikumbusha nyimbo za kizalendo huwezi jua siku moja tutahitaji kuziimba katika viwanja vya mnazi mmoja. LOL

    Hivi hakuna sehemu inayosema

    "Ili wote wauone unavyowaka......?"
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna ule mwingine:-
    TANZANIA NAKUPENDA KWA MOYO WOTE

    1. Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote,
    Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana
    Nilalapo nakuwaza wewe, niamkapo ni heri mama wee
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

    2. Tanzania Tanzania, ninapokwenda safari,
    Kutazama maajabu, biashara nayo makazi,
    Sitaweza kusahau mimi, mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

    3. Tanzania Tanzania, watu wengi wanakusifu,
    Siasa yako na desturi, ilituletea uhuru
    Hatuwezi kusahau sisi, mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halafu pia kuna huu:-
    TAZAMA RAMANI

    1. Tazama ramani utaona nchi nzuri, yenye mito na mabonde mengi ya nafaka
    Nasema kwa kinywa halafu kwa kusitiri, nchi hiyo mashuhuri huitwa Tanzania
    Majira yetu haya yangekuwaje sasa? Utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha.

    2. Chemchem ya furaha ama nipe tumaini, kila mara kwako niwe nikiburudika.
    Nakupenda hasa hata nikakufasiri, nitalalamika kukuacha Tanzania.
    Majira yetu haya yangekuwaje sasa? Utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha.

    3. Nchi yenye azimio lenye tumaini, ndiwe peke yako mwanga wa Watanzania
    Ninakuthamini hadharani na moyoni, unilinde nami nikulinde hata kufa.
    Majira yetu haya yangekuwaje sasa? Utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha.

    4. Tazama ramani utaona nchi nzuri...... (endelea kama ubeti wa kwanza)
     
Loading...