Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simeon, Jan 16, 2011.

  1. S

    Simeon Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naomba majibu kwa maswali haya yanayonitatiza!
    Hivi ni lazima kuwajali wazazi waliokulea unapoanza kujitegemea kimaisha?Au kukulea ni jukumu lao,hivyo huhitaji kurudisha fadhila?mila zetu za kiafrika zinalitazamaje suala hili?na dini zetu je?naomba msaada jamani!
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapana
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,927
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    SIO LAZIMA ila ni akiri yako tu. Kama wazee wamechoka na wewe una hali nzuri kiasi, why not kuwasaidia?
     
Loading...