Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BinMgen, Jan 8, 2011.

  1. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ihave solve my broblem
     
  2. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu kama lilikuwa suala la technology ungeweka hapa hilo tatizo nakama ulifanikiwa kulitatua ungeweka hapa njia ulizotumia ili nasisi tukipata simila problem tuweze kupata urahisi.
    tutakupa senkyuu
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona heading yako tofauti post yako mkuu
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ?????????????.
    Mkuu toa ripoti kamili
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ok! Niliweka post my pc ilikuwa inashindwa ku load Admistrater account ilepost ilikaa muda haikupata majibu, lakini katika kubahatisha niliweka os cd win7 ikanipa option syestem restore kwa kupitia njia hiyo ikawa nimetatua tatizo langu.sasa nitaka ku idelete hii post lakini sikupata option ya ku delete nadhani kwa vile nimeipost kwa kutumia mobile, samahani kwa usumbufu na nawashukuru kwa nia yenu ya kutaka kunisaidia.
     
Loading...