Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhali wandugu, upungu nywele kichwani

Discussion in 'JF Doctor' started by mtukwao2, Mar 3, 2012.

  1. m

    mtukwao2 Senior Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima kwenu nyote madoctor na wataalamu wetu..... Nina mdogo wangu ametokea kuwa na upungu wa nywele kichwani(kipala) katika umri mdogo anapata shida sana kwani inambidi kunyoa nyele zote kichwani angalau mara mbili mpaka tatu kwa siku mpaka namwonea huruma japo mimi binafsi naamini kipala sio ugonjwa ni mabadiliko tu yanayotokea katika mwilli. Naomba msaada wa ushauri juu ya anachoweza kufanya ili angalau zile nywele alizobakiwa nazo kichwani zisitoweke kwa yeyote atakayekuwa na ufahamu katika hilo please!!!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kipara au Vipayu na huyo ndugu ana umri gani, sometimes kipara kinaanza at age of 20.
     
  3. m

    mtukwao2 Senior Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nikifahamu kama kipara, vipayu labda kwanza niingie kwenye kamusi japo wakati mwingine zinadanganya..... kwa sasa ana umri wa miaka kama 26.
     
Loading...