Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali wa Media Players.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BabaDesi, Jul 19, 2012.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naombeni msaada wenu wataalamu wa JF. Laptop yangu ya Toshiba yenye Windows XP Proffesional ina program 3 kwa ajili ya ku-play back DVD. Hata hivyo zote zina matatizo kama ifuatavyo:

    1.Window Media Player- Hii nikiweka DVD na kuminya kitufe cha Play inanipa meseji ya 'Cannot play the DVD because a compatible DVD Decorder is not installed on your Computer'. Naweza kui-down load wapi hii Compatible DVD Decorder?

    2. InterActual - Hii kila ninapojaribu kuitumia inaniambia 'Playback failed due to Video subsystem. Lowering your screen resolution or color depth may fix the problem'. Nimejaribu kufanya wanavyoshauri lakini tatizo lipo pale pale. Hapa nafanyaje.

    3. Kwa sasa ninatumia program ya VLC Media kucheza DVD zangu. Haina matatizo sana lakini kila ninapojaribu kui-upgrade kwenda VLC Media Player 2.0.1 ili kujaribu kupata matangazo Live ya TV ule uzi uliowekwa wa kudown load program hiyo unakatika katika. Program hiyo ian MB 21.16 lakini kuna siku nilidown load hadi MB 19.11 lakini ikakataa ku-install. Je huwezi ku-install program vipande vipande?

    Natanguliza Shukurani nyingi kwa Msaada wenu.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shukurani Mkuu LD. Hata hivyo baada ya kuidown load, kila ninapoi-run inaniambia: This installation package could not be opened. Contact the application vendor to verify that this is a valid Windows Installation Package.
    Hapa nafanyaje, naomba msaada tafadhali Mkuu.
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu Chief Mkwawa Hii kila ninapojaribu kui-download kutoka kule store yetu haifiki mwisho na kuna wakati niliweza kuidownload MB 19 kati ya 23 zilizopo ikakatika na sina hakika kama unaweza kui-run kwenye comp nusu nusu!
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    free dvd decoder windows xp media player download
     
  7. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huwezi install program ambayo imecorrupt wakati unadownload. Install download manager ndio utumie kudownloadia maana browser huwa zina corrupt hasa unapokuwa na poor internet connection. click híi link http://tinyurl.com/4ys4p
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Download na kuInstall NET Framework 3.5 Service pack 1 (full package) Afu ujaribu tena hiyo soft uliyopewa na LD
    *Tumia IDM kudownload mkuu coz ndiyo Mzuka maana unaweza kuresume tofauti na unapodownload kwa browser!!!!!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ubarikiwe sana Mkuu LD lakini nimeingia kwenye hiyo Link na hakuna hiyo 'free dvd decorder'. Nitakushukuru mno Comrade kama kuna njia nyingine ya kupata hiyo kitu!

    ...Halafu nikiwa kwenye kuhangaika bahati mbaya kuna kitu bila shaka nimekifuta kwa kutokusudia na matokeo yake sauti ya Laptop imepotea na nikienda kule kwenye Control Panel Kucheki inaniambia 'No Audio Divice'. Msaada tafadhali sana.
     
Loading...