Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali, Smart Phone ni nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bujibuji, Nov 3, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,156
    Trophy Points: 280
    Naomba wajuzi wa teknolojia na mambo ya simu mnijuze, smart phone ni zipi, na kwanini zaitwa smart phone?
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Smati foni miye nazani ni ile simu ambayo inauwezo zaidi ya kutuma sms na kupiga simu kama kukonecti na internet kwa spidi ya uhakika, ina apps ambazo ni kama kakalukuleta, reminders, calender, camera, ramani na apps nyingine ambazo zinaweza kukuraisishia maisha bila ya kutumia kompyuta
     
  3. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    In a nutshell, a smartphone is a device that lets you make telephone calls, but also adds in features that, in the past, you would have found only on a personal digital assistant or a computer--such as the ability to send and receive e-mail and edit Office documents.



     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,955
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    okay kiurahisi smartphone ni simu inayofanya multtask. Yaani wafanya mambo mawili au zaid kwa mpigo. Mfano at the same time upo internet na hapo hapo waskiliza music na hapo hapo wachat xtreme tigo unachofanya unaminimize application moja na kutumia nyingine. Ukitaka kujua sana kuhusu smart phone angalia nokia.

    nokia wana aina za simu za s40 na s60 hizi s60 ndo smartphone kama vile n na e series
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2015
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Bujibuji bado una swali?

    Maana ni muda sasa toka uulize swali na hukurudi kusema kama umeelewa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...