Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhali simu samsung SGH T 929

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndechumia, Mar 8, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wataalam naomba msaada kama hii kitu inawezekana au la.
    Nina samsung T 929 Nilikuwa nahitaji kusikiliza redio za hapa bongo(free) ila nahisi software haipo, kama kuna jinsi yeyote ya kuweza kufanya niwe napata radio stations nitashukuru wataalamu wangu.
    nawakilisha wadau
     
Loading...