Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali sielewi

Discussion in 'JF Doctor' started by issabela, Sep 16, 2012.

  1. i

    issabela Senior Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wa jf naomb msaada wenu kwa anaejua au mwenye idea yoyote nina tatizo la kuumwa kichwa sio chote ni mishipa ya pembeni karibia na masikio inakaza na kuvuta sana inatokea sana nikiwa stressed nishamuona dokta nikapewa miwani bt hali bdo 2 naomb msaada madaktari wa jf
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kamuone Neurologist...
     
  3. i

    issabela Senior Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante! Hakuna tiba mbadala
     
  4. nilkarish

    nilkarish Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km alivokushauri njiwa dada yangu nenda kw neurologist, inawezekana una maradhi ya kichwa ya migren wanawake wengi huwapata, kichwa cha migren maumivu huanza upande moja thn yanaenea kichw kizima, unahisi kichefu chefu?unatapika? kbla kichwa kuuma unapata sign yoyote km kuona vinyota nyota? au kuhisi kitu km sauti?
    if its migren doctor atakupa dawa pia kuna vyakula itabidli uwe huli
     
  5. i

    issabela Senior Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa ushauri hao ma neuroligst kitengo kama hcho cjakiona kakt hospital nyingi unawez nidirect samahan lakini coz nahitaji kwnda kabisaaa sign sipat kichefuchefu wala kutapika lakini mishipi inapiga sana kama moyo unavyodunda na inavyodunda hvyo napata maumivu sana maeneo karibia na hyo mishipa na sauti zinaskika kama mishipa inataka kufunguka vile
     
  6. nilkarish

    nilkarish Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa dar sijui neorologist wanapatikana wapi, jaribu pia kufanya check ya maradhi mengine km pressure, sukari maybe ni complicationz za chronic disease
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Ukifika hospitali sema.unahitaji neurologist ataelekezwa. Agha khan nadhani yupo part time, muhimbili ni lazma upate rufaa kutoka kwa dr wa kawaida.
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nenda pale Family Care upanga mtaa wa mfaume, muulizie Doctor Matuja
     
  9. i

    issabela Senior Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni kwa ushauri maan nilihc nimelogwa nitakwenda ili nikapate ushauri zaidi
     
Loading...