Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali: Online Materials/books on Tanzanian Politics

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANMO, Jan 30, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wakuu kuna mtu anahitaji kuandakia report kuhusu Tanzania na akaniomba nimpe mwongozo ni wapi anaweza kupata online materials katika lugha ya kiingereza yanayozungumzia Siasa ya Tanzania na Demokrasia ya vyama vingi nchini kwetu.

    Natanguliza shukrani wakuu.
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muelekeze aende Amazon.com, vitabu vipo vingi tu kuhusu Tanzania.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    nenda wesite ya ccm au hapa
    issamichuzi.blogspot.com
    au dowans.co.tz
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu i beg to differ ndio vitabu vipo ila vingi kwanza authors ni from outside (kwahiyo sijui reasearch zao kama zilikuwa perfect) this makes it vitabu vingi viwe ni according to outside audience.., Pia kama jamaa alivyosema ni kwa ajili ya research (sasa amazon kitabu average ni 15USD) kweli mtu wa kawaida kuandika reasearch can he afford..,

    Tena bora Amazon, am sure kwenye libraries zetu ni vumbi tupu..

    nimesearch tanzanian politics nimepata 421 results
    Amazon.com: tanzania politics#

    nimesearch multiparty in Tanzania nimepata 28 results Amazon.com: tanzania politics

    My Take
    Sababu most of this ni educational kuna umuhimu wa ku-upload materials nyingi online (kuwe na database ya taifa), in pdf format... (all the books), tusipoangalia tutakuwa tunapoteza materials muhimu ambazo watu walipata tabu kuziandaa, pia wasomi wetu inabidi wajikite zaidi kwenye kuandika vitabu..., generation from now watategemea tulichokiandika sisi... ama sivyo tunaloose our identity
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru kwa ushirikiano wako na nitampa huo mwongozo jamaa ajicheki kama atanunua au la....
     
Loading...