Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali - namna ya kuweka link

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Madikizela, Jan 11, 2012.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ndugu wanajamii

    naomba kueleweshwa namna ya kuweka link kwa mfano utakuta mtu amekuandikia email, halafu anakueleza kuwa bofya HAPA, Ukibofya unapelekwa moja kwa moja kwenye eneo hilo, mashikoro mageni wajameni naomba mnijuze
    [​IMG]
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    1. kwanza kabisa fungua huo ukurasa unataka mtu apelekwe. Alafu copy link ya huo ukurasa (pale juu palipo andikwa www.[....].com)
    2. pili andika text yako, na uandike kama ulibo andika 'bonyeza HAPA'
    3. tatu, select neno 'HAPA' kisha ubonyeze kitufe cha hyperlink (unaona pale unapo badilisha rangi ya maandishi? a bold capital A? chini yake kuna kitufe cha dunia kimepigwa X neykundu, kulia kwake kuna kitufe cha ishara ya dunia, na kitu kama number nane imelala. ndio kitufe cha hyperlink).
    4. nne: ukibonyeza hapo utana kuna sehemu ya kuweka link, right-click hapo, paste. kama ulicopy vizuri, utapast link adress
    5. tano: gonga enter, the link is there
    6. post.
    Appended: The hyperlink button looks like this:
    [​IMG]
     
  3. T

    Tekenya Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aksante Mwali wangu, ngoja na mm nijaribu maana nilikua sijui.
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    heshima yako mwai.wewe ni mkali
     
  6. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kazi kweli kweli hakianani!
    Ngoja nijaribu mwali.
    Bofya hapa
     
  7. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nitatry nikifika kitaa hata mimi nilikuwa mshamba.
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    mwali mwalimu mzuri
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwalimu shkamoo!!
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asanteni jamani nimefurahiiiii kuona kumbe kuna kitu na mimi nilikua najua wenzangu hawajui, na nimewaeleza hadi wameelewa.
    Leo na mimi nimeonekana mjanja JF... :lol:
     
  11. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda kazi yako Mwali
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    asante.maana mimi najua link kwa simu tu.juzi nimeshindwa kumuwekea mtu link humu ikanibidi nitoke kwanza nilogin kwa simu ndiyo niweke link na kurudi kwenye computer.
    HAPA
     
  13. rfjt

    rfjt Senior Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    angalia na HII
     
  14. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Let me try, Gonga HAPA
     
  15. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    shukrani mwali.
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Safi Mkuu Mwali.
     
  17. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa mimi ninayetumia simu ya nokia E61i hayo yanawezekana?
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeshasemaga majuzi ya kwamba humu tu walimu mpk na wa ziada!
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mr .Cool!
    Hebu nawe tupe darasa hili ktk simu!

    Tafadhali Mr
     
Loading...