Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali mouse haifanyi kazi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paul S.S, Nov 11, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani laptop yangu hp mouse yake ya kugusa (built in mouse) haidetect, imeanza ghafla nilipo washa nikashangaa kila nikigusa na kidole mshale upo kimya.
    Imenibidi nitafute mouse ya kawaida ya kuchomeka ambayo wakati mwingine inanisumbua kama nipo juu kwa juu.
    Tafadhali mwenye ujuzi anijuze
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wataalamu wa hii kitu naombeni msaada wenu tafadhali
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Peleka kwa fundi acha ubahili
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu is that ur best answer? If u know nothing about it why dont keep quet.
    Inamaana wote wanao uliza msaada humu ndani hawawaoni mafundi, au ni kwa mimi tu?
    Nauliza kwasababu inawezakuwa nimebonyeza sehemu bahati mbaya nika dissable,
     
  5. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha Touch pad, unachotakiwa kufanya; kutegemea na operating system yako ambayo hukuitaja...Ingia katika device manager(ipo kwa Computer/my computer->properties) tafuta mice/pointing devices...jaribu ku update au ku re-install drivers za hiyo kitu. Wapi utapata drivers nenda kwa website ya hiyo laptop yako.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    laptop yako ni aina gani? hio sio mbovu kuna sehemu umeibonyeza kustopisha hiyo mouse9touch) isifanye kazi sema sijui ni aina gani ningekuelekeza jinsi ya ku unlock
    yani umeilock tu
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    anaimanisha onboard yaani ile ya laptop siyo extenal sijui kitaalam inaitwaje....
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu thanx very much, i did it,
    unajua tatizo nilikua sijui hata kama inaitwa touch pad, baada ya post yako nika google "hp laptop touch pad does not work" nikakutana na ma solution ya kumwaga, kimsingi ni kama ulivyo eleza hapo juu.
    thanx again
     
  9. D

    Dannycage Senior Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vp ss imeshakubali au bado kuna tatizo?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kama hp utakuwa uliilock mwenyewe bila kujua
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Problem solved
    thank u gayz for ur replies
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ok.. sikuona hii... tc be gud
     
Loading...