Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali: Mkewe Hajisikii!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Nov 30, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Katika vikao vya kifamilia wikiendi iliyopita kulikuwa na kesi iliyoletwa na kaka yetu mkubwa kwa wazee ili kupata ufumbuzi wa tatizo katika ndoa yake. Cha kushangaza wazee waliishia kucheka na kututaka vijana tuliokuwepo pale tumsaidie kaka, tukishindwa ndio tuwapelekee wao eti hilo lipo juu ya uwezo wetu. Tulibaki tumepigwa na butwaa na kikao kikafungwa hadi siku nyingine tena.
    Kesi yenyewe ni kuwa jamaa mkewe hajisikii kabisa hamu ya kufanya mapenzi na jamaa anasema ni mwezi wa tatu hajapata haki yake ya ndoa. Na akiomba mchezo kwa mkewe inakuwa ni ugomvi na kuonyesha msisitizo muda wa kulala mkewe anapiga c...pi, tait, na jinzi na mkanda juu(hali ya hewa inaruhusu). Kwa kuwa hapa kuna wataalamu wa mambo haya nadhani tutapata japo pa kuanzia kwa ushauri utakaotolewa hapa.
    Nawasilisha.
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huko Katavi hawanyimi bana....! Vinginevyo, kuna walakini...! Mwambieni shem yenu awe muwazi ili mpate kutibu hali hiyo....!
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni matokeo ya tatizo lilopo ndani ya ndoa. Kaeni nao mmoja mmoja waeleze matatizo yao!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Bado huyo shem hajaulizwa kwa nini anamfanyia hivyo mwenzake. Hapo kwenye walakini sina uhakika.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaa raabb!!!
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wende hospital pengine mkewe hana hormones..
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Inawezekana eeeeeeh!!!
     
  8. F

    Ferds JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    hizo hormones huwa zinaisha gafla , hao wanajambo ndani ya ndoa, katavi soma posti ya fimbo za walioolewa utapata jibu kama sii njia ya kutoea
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,599
    Likes Received: 3,846
    Trophy Points: 280
    I Corinthians 7:2-5
    2 But since sexual immorality is occurring, each man should have sexual relations with his own wife, and each woman with her own husband. 3 The husband should fulfill his marital duty to his wife, and likewise the wife to her husband. 4 The wife does not have authority over her own body but yields it to her husband. In the same way, the husband does not have authority over his own body but yields it to his wife. 5 Do not deprive each other except perhaps by mutual consent and for a time, so that you may devote yourselves to prayer. Then come together again so that Satan will not tempt you because of your lack of self-control.
     
  10. M

    Msindima JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katavi, inawezekana kuna kitu ambacho kimemkwaza huyo mama thus why hataki,jaribuni kukaa nae na mwongee nae peke yake anaweza kuwaeleza ambacho kimemsibu mpaka amechukua hayo maamuzi ya kugomea hiyo issue.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amwambie anataka kuoa mke mwingine atakayemsaidia mahitaji ya kindoa hivyo anaomba ushauri kwa mkewe
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini asimueleze mwenzake kama ni hivyo. Asante kwa ushauri tutalifanyia kazi.
     
  13. F

    Ferds JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kwa jina la baba,na lamwana na la roho mtakatifu= AMEEEEEEEEEEEEEEEEEEEN
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Mmmmh hii si itakuwa kesi nyingine tena!!!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Lakini mke mwenyewe ni kuwa hana tatizo jingine lolote nikiwa na maana kuwa wanaishi vizuri kabisa na wanalea mtoto wao mmoja wa miaka mitatu kama kawaida, kiasi kwamba watu tulio nje tunaona kama hakuna tatizo. lakini kaka aliposhindwa ndio akaliwakilisha kwetu. Tatizo alilonalo mkewe ni kuwa hajisikii kufanya mapenzi!
     
  16. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia yawezekana ni psychological disorders, anaweza akawa anahusisha tendo la ndoa na matukio yasiyo mazuri huko zamani (utotoni?). Madaktari watamsaidia.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Kuna kila dalili kuwa ana tatizo hili. Kuna ndugu yetu mmoja kashauri atafute dawa kwa waganga wa kienyeji au za kichina huenda zitamsaidia ingawa hili halijaafikiwa bado.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aulize historia ya ,mkewe huenda alshawahi kuwa msagaji/msagwaji na uenda bado anaendelea nao
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, lakini mwanzo jamaa anasema mke alikuwa na ushirikiano wa hali ya juu wakati wa tendo lakini kadri muda ulivyokuwa unaenda ndio uwezo wake ukawa unapungua na mwisho akawa hataki kabisa. Lakini ni watu ambao wapo katika ndoa kwa muda wa miaka minne na wana mtoto mmoja.
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it can be 4really akacheki..
     
Loading...