Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali "Mapenzi yamchanganya"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, May 22, 2011.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wana JF
    Nina mshikaji wangu amepata shock baada ya mpenzi wake wa miaka minne kumuona akishiriki miss universe pasipo kumpa taarifa yoyote. Anashangaa tu kumuona kwenye televisheni juzi usiku wakati wa taarifa ya habari. Ameniomba ushauri kwani hajui afanye nini? Kiufupi amekuwa kama amechanganyikiwa

    NB:
    Jamani jamaa yangu anazidi kupata headache, naomba kuuliza hili swali je warembo walioko kambini kama hawa wa miss universe hairuhusiwi kutembelewa na ndugu, jamaa na wapenzi wao? Nauliza kwakuwa naona jamaa kapigwa stop na huyu mpenzi wake kuwa haruhusiwi mtu yeyote kuwatembelea! Kwa wenye uelewa na hili tafadhali
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo atakuwa sio mpenzi wake! Why amfiche?? Amwulize huenda atakuwa na sababu ya msingi.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kachanganyikiwa nanin?


    uyo si mpz wake
    ...muhusika kamili i mean bfrend MWENYEWE kapewa taaarifa na uenda kampa tafu kdg kwa kumpa pesa ya kujinunulia VIFAA vya kugombea umiss

    jamaa atafute demu...ALIZANI YUPO INN KUMBE DADA YUPO OUT KTAAAAAAAAAAMBO....tel hm asichanganyikiwe ni game tu io..ni mchezo tu wanani kapata....nan wa kwanza...ni kawaida sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa bt mpe pole.

    atachanganyikiwa na mangap jaman?
    AKUBALI HALI...mh mimi mwezenu sjui bado mshamba lakin nikimwona mtu ANAGOMBEA UMISS SJUI UNINI YAAN NAMWONA KAMA si kawaida ivi...ndiyo nachukulia poa bt naona kuna tashwishwi nyingi na kwa research yangu fup niliyofanya nimegundua mtu anayegombea umiss lazma anakua na vielement flan ivi vya...........
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh! Wapenzi! Tena wa miaka minne anamficha! Ilibidi huyo miss amshirikishe mpenzie na wakubaliane,vinginevyo mtulize huyo rafiki mwambie aongee na mtu wake ana kwa ana askie anamwambia nini,ila siyo fair na inaleta alama nyingi za ulizo.......
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Rose, huyu mshkaji anachanganyikiwa kwani anasema wiki mbili wakati wa likizo ya Pasaka huyo binti alitoka chuoni anasoma mkoani na kuja kwake Dsm na walifurahia maisha. Kiufupi anasema hajui kwanini amefanya hivyo
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mhh kazi kweli
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    dada Wiselady, mshkaji wangu huyu anasema jana kampigia simu kama mara 5 hivi akapokea mara ya 6 lakini hakutaka kuongea kwa muda. Jamaa alipomuomba kesho yaani leo akamsalimie huyo binti akakataa akasema hawana muda. Ila amefuatilia amegundua kuna muda mzuri tu wa warembo hao kuonana na wageni
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hujatulia Rose, ina maana huelewi kwanini kachanganyikiwa?
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Anatakiwa afurahie kwavile mchumbaake kaoneshwa kwenye TV, sio achanganyikiwe.
     
  10. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watu tunachanganyikiwa maisha magumu ye anachanganyikiwa na mapenz? Hata hvyo wana miaka 4 hajamchoka tu.
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu klorokwini, kumbuka huyu jamaa alijua mpenziwe yuko chuoni mkoani, amekuwa shocked hakupata taarifa hizo wakati daily wanaongea kwa simu
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    my my my! No longer committed,mwambie huyo rafiki yako aongee nae lkn tayari hizo ni red light,kifupi ni hivi;jamaa yako ajipange kwa lolote.cheers
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda alitaka iwe sapraiz.....
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    khaaaa! Kumbe balaa lenyewe ndio hili?
    USHAURI: hicho kipindi kama unaruhusiwa kutuma text live kwenye show mwambie mshkaji wako atume text ya talaka kwenye hiyo live show halaf aombe razi kwa mtayarishaji wa kipindi kwa kutuma text ambayo haihusiani na kipindi.

    Sred Klosed.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sapraiz gani unaaga unaenda kigoma kusoma halaf unaonekana kwenye TV na mawigi yako. hii post nimeandika kwa hasira kweli
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    inaelekea huyo jamaa alidokezwa akaonyesha dalili za
    kupinga hilo suala. sasa imekula kwake inabidi tu asikilizie
    maumivu na kusonga mbele na maisha.
     
  17. e

    emrema JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ndio wake zetu wa 22nd century. Mbona wenye mioyo midogo tutakiona!
     
  18. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kuonekana kwenye tv kumbe ujiko eh!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!
    Sapraiz gan Lizzy, haya sasa mpenziwe anakarbia kupata kisukari
     
  20. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni yupi, kati ya hawa, kabla sijatoa ushauri wangu? lol

    [​IMG]
     
Loading...